Discuss ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

Thảo luận trong 'Pay Per Click Advertising (PTC)' bắt đầu bởi datdonghun, 30/1/15.

Moderators: datdonghun, gmb409
  1. datdonghun

datdonghun Moderator

:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

2. madarabin

madarabin Member

pro nào cho e cái yh hoặc skype, e hỏi chút ít vấn đề được không?

3. cho hỏi em chưa đủ 18 tuổi, chưa đủ làm thẻ paypal, có thẻ atm thì có thể chơi được những site nào??

4. Phuong Hoang

Phuong Hoang Member

bác nào cho e xin cái mail e hỏi chút được k ạ

5. jessepinkman

jessepinkman Member

6. buivantin

buivantin Member

7. sacachi

sacachi Member

Mail rồi nhé 2 bạn

8. Mrtoan113

Mrtoan113 Member

các anh có thể hướng dẫn em làm ptc thế nào cho hiệu quả và 1 số site ptc uy tín được không vậy?
    email của em : nguyenthanhtoan2512@gmail.com

9. zingme94

zingme94 Member

mình có 1 cái tk paypal,nhưng mình chưa verfy thì có thể nhận tiền từ các trang ptc gửi về dc không

10. jACKIE_n0

jACKIE_n0 Member

thoải mái bạn nhé

11. Khac Lam

Khac Lam Member

Em là newbie, các anh có thể cho em vài hướng dẫn cơ bản ptc thế nào cho hiệu quả và 1 số site ptc uy tín được không ạ?
    mail: khaclam1195@gmail.com

12. huynhhuy21

huynhhuy21 Member

Các pro cho mình hỏi,mình đăng ký ví Bitcoin ở trang epay.info,ngay trong trang của nó có các trang để đào bitcoin miễn phí,mình cũng được 1 chút satoshi rồi,mình muốn hỏi cách kkếm tiền như thế này nếu 1 ngày làm chăm thì có được 100k vnđ không? Mình,1 ngày rảnh chắc cũng tầm 8 tiếng,tính 2 tiếng sáng,trưa,chiều không có yêu cầu gì nhiều,chỉ mong được 100k 1 ngày thôi.1 ngày cũng rảnh khoảng 8 tiếng sáng,trưa,chiều,tối điều có thời gian rảnh khoảng 2 tiếng.Với độ làm việc như thế thì có thể kiếm được 100k 1 ngày không?

13. Truong Thang

Truong Thang Member

Thân chào cả nhà, Em là newbie, các anh có thể cho em vài hướng dẫn cơ bản ptc thế nào cho hiệu quả và 1 số site ptc uy tín được không ạ?
    mail: vanhoacafevn@gmail.com

14. hoang.tn144

hoang.tn144 Member

Chào mọi người, em mới nhập môn mmo chưa biết gì cả, nên muốn bắt đầu với PTC trước, anh chị nào có thể chỉ đường một vài website uy tín :)
    mail: hoang.tn144@gmail.com

15. tqtuan1512

tqtuan1512 Member

Em là newbie. E chưa bik gì cả. có bác nào pro giúp đỡ e k ạ. skype của e: tqtuan1512, Email: tqtuan1512@gmail.com. Nếu ở tphcm thì e mời 1 chầu cafe. em rất nhiệt tình ạ.

16. kozyhara

kozyhara Member

Newbie thì chơi Free trước nhé. Tham Khảo TẠI ĐÂY

17. tqtuan1512

tqtuan1512 Member

Em cảm ơn anh ạ.

18. kozyhara

kozyhara Member

ko có gì bạn

19. Element

Element Member

Mình có tài khoản Paypal.. mà chưa có thẻ Visa.. Có thể đồi tiền qua thẻ ATM đc không.. Và mình có thể kiếm tiền từ những site nào
    Gmail: duchieu.element@gmail.com

20. taijumm

taijumm Member

Em là newbie, các anh có thể cho em vài hướng dẫn cơ bản ptc thế nào cho hiệu quả và 1 số site ptc uy tín được không ạ?
    mail: nguyenxuantai94@gmail.com