Tutorial [Autosuft] Kiếm 200$/tuần với với việc đăng ảnh ( Có Proof )

Thảo luận trong 'Paid to Upload (PTU)' bắt đầu bởi me09112001, 25/7/16.

Moderators: King
  1. me09112001

me09112001 Member

Chào các bạn. Hôm nay mình xin giới thiệu với các bạn site đăng ảnh DisplayBit.Com. Đây là 1 site khác của admin bên Adf.ly ( Chắc các bạn cũng biết ). Và với phương pháp này thì bạn sẽ kiếm được khoản tiền kha khá nếu có nhiều người xem ảnh của bạn.

Proof từ site DisplayBit.Com ( Site con của Adf.ly )
    Nào, bắt đầu thôi!

Bước 1
    Đầu tiên các bạn cần đăng ký 1 tài khoản trên DisplayBit. Đăng ký theo Ref của mình và nhận 20% hoa hồng từ thu nhập của mình :)

Sau đó các bạn đăng vài cái ảnh lên và lưu link ảnh lại nhé ( Bước tiếp theo sẽ dùng ).
    Bước 2
    Đăng ký tài khoản ở các site autosurf để kiếm view. Mình thường dùng 3 site lớn này vì nó có khá nhiều thành viên, rất hiệu quả ( Đăng ký theo ref của mình ủng hộ nha bạn :D )
    Tiếp theo các bạn chỉ cần add link ảnh đã đăng ở bước 1 vào các site này và tiến hành autosurf như bình thường để kiếm view thôi.
    Thanh toán qua Payza Min 5$
    2000view/0.6$ | 1view = $0.0015
    Theo mình thì dùng nó kiếm $ nhanh hơn linkarus.com. Ngoài Dùng Autosuft để tăng lượt xem bạn còn có thể share link ảnh lên mạng xã hội để kiếm $ đấy .
    UPDATE QUAN TRỌNG
    Các bạn thiếp lập như trong hình mới được nhé, nếu không rất dễ bị banned từ DisplayBit :(
    Đối với Hitleap
    Đối với Otohits

[​IMG][​IMG]
    Đối với 10kHits
    Mình mới thử phương pháp này được 1h thì thấy tiền tăng khá đều, các bạn cũng thử xem ( Proof từ 1 người bạn chơi lâu năm ). Chúc các bạn thành công!

Đã fix lỗi Image :D

Chỉnh sửa cuối: 25/7/16
  2. jupitert25

jupitert25 Member

từ bỏ di nhé đã thử từ hồi tháng 4 và 1 tuần bị block acc , chúc may mắn

3. me09112001

me09112001 Member

Tại bạn không biết chơi, và chơi chỉnh tốc độ như 1 người đang xem thì ai cũng đâu bị

4. huybowm

huybowm Member

E ref cho bác.Mong bác support ạ :))

5. jupitert25

jupitert25 Member

bạn tốt nhất xem cái TOS của nó di không dễ ăn vậy đâu nó pay theo tháng và khi rút tiền nó sẽ kiểm tra
    Đoc TOS 1 câu thôi là thấy fail rồi "chỉ tính click link URL không auto click " (Only accept ip click on URL link )
    Tức là click link share nó mới cho paid còn unknow view nó vẫn hiện tiền nhưng khi nó kiểm tra thấy view unknow source là nó ban liền
    Cái proof là của người chơi share link trên trang xã hội thôi
    Minh khuyên bạn vậy thôi mắc công tốn tiền treo VPS + time mà chả được gì

6. me09112001

me09112001 Member

Mình dùng VPS free 30 ngày mà haha

7. haitrantnco

haitrantnco Member

Thớt ơi, cho em hỏi nó pay theo tháng hay tuần vậy ?

8. me09112001

me09112001 Member

Theo tháng

9. denhun

denhun Member

Bác đăng ký VPS ở đâu vậy

10. h3r0kute

h3r0kute Member