Chia sẻ cpi offter từ super sonic | Kiếm Tiền Trên Mạng - Make Money Online - MMO4ME

Chia sẻ cpi offter từ super sonic

Discussion in 'Referrers' started by Bluesky_Of_Dragon, Mar 18, 2016.

1. Bluesky_Of_Dragon

Bluesky_Of_Dragon Member

Xin chào các bạn mình là nhà phân phối ứng dụng CASH APP link. như trên mình nhận được đơn đặt hàng cpi từ super sonic game "Cooking Fever" trên google play store,[​IMG]
    do lượng cpi quá lớn (15000 cpi) ko thể làm hết được theo đơn đặt hàng nên muốn chia sẻ lại cho anh em .công việc chính thì các bạn có thể quảng cáo hay cheat cũng được nhưng cần phải register hệ thống và chơi game đến lv 2(khoảng 5p) ok đơn giản vậy thôi . trong 30 ngày mình phải chạy đủ 15000 cpi nên bạn nào đăng ký thì tối thiểu là 100 cpi nhé tiền thì các bạn có 2 lựa chọn:
    -1;thanh toán qua mình (mình ăn 20% hoa hồng) mình sẽ cấp link refer riêng cho các bạn mọi lượt cpi sẽ được thống kê qua trang wed hệ thống (hợp lệ và ko hợp lệ đều có mặt tại đây) sẽ thanh toán khi hoàn thành số lượng đăng ký
    -2;thanh toán qua
    super sonic; mình sẽ add các bạn vào nhóm để các bạn tự làm nhưng có 1 lưu ý là các bạn sẽ phải mất tới 6 tháng để nhận được tiền của mình và khả năng bị ăn chặn lượt cpi là rất cao vì ko có sever riêng

.giá thì mình cũng xin được công bố luôn là 15.000 cpi =10-15.000 $ có nghĩa là ~1$ cho một lượt cpi nhưng lưu ý hệ thống của super sonic chỉ cộng tiền tối đa khi hoàn thành yêu cầu như mình nói . cũng có thể chỉ đc 0,001-0,005 cho 1 cpi vì vi phạm những nguyên tắc như trùng ip,1tài khoản google download quá nhiều,...
    bạn nào làm có thể đăng ký với mình qua địa chỉ mail;ceomedia1997@gmail.com hoặc 0966009402 . các bạn lưu ý khi đăng ký với mình thì có 2 hình thức để đảm bảo uy tín cũng như an toàn:
    [1] hình thức đảm bảo; cần có 1 bộ hồ sơ bao gồm tên,địa chỉ ,quê quán,... và hình chụp chứng minh thư,sổ hộ khẩu,thẻ ngân hàng(bản xác nhận số tài khoản) nếu số lượng trên 2.000cpi
    [2] hình thức hợp đồng;các bạn cần đặt cọc tiền qua ngân hàng (tiền này mình sẽ trả lại khi hoàn thành công việc)
    *ngày 22-3 mới bắt đầu nhé!
    Last edited: Mar 18, 2016

2. Bluesky_Of_Dragon

Bluesky_Of_Dragon Member

Share This Page