Tutorial Đầu tư Xanh với RecyClix, Dự án đầu tư có thật - Rủi ro thấp. Lãi suất cố định 14%/5 tuần

Thảo luận trong 'Matrix Investment' bắt đầu bởi chihieu1503, 7/7/16.

1. chihieu1503

chihieu1503 Member

Xin chào tất cả các bạn đang tham gia vào công cuộc kiếm tiền qua mạng (MMO). Hôm nay minh xin phép giới thiệu tới các bạn một kênh đầu tư xanh. Chắc hẳn nhiều bạn cũng đã nghe và biết tới RecyClix nhưng chưa thực sự tham gia chính thống vào nó. Vì lợi nhuận của nó khá là thấp và lâu thu hồi vốn.

Mình gọi đây là KÊNH ĐẦU TƯ XANH là vì:

1. AN TOÀN: Là một site phát triển dựa trên các công ty có thật

2. MÔI TRƯỜNG: Đây là một site tái chế rác thải và cho ra thành phẩm là hạt nhựa. Được coi là khá thân thiện và bảo vệ môi trường

3. LÂU DÀI: Lợi nhuận thấp đồng nghĩa là rủi ro thấp. RecyClix được dân MMO tin dùng để đầu tư dài hạn
    I. Giới thiệu Site

• Recyclix là một công ty hợp pháp có đăng ký kinh doanh và mã số thuế (KRS: 0000533282 REGON: 360290387 NIP: 5272725464)
    • Recyclix ra đời từ tháng 5/2015 và có Domain đăng kí đến năm 2019.

• Đầu tư qua Bitcoin, Bankwire

• Khi đăng ký xong bạn sẽ nhận được ngày 20Euro để đầu tư thử (Tuy nhiên theo chính sách mới bây giờ thì sau 60 ngày nếu bạn không đầu tư tối thiểu là 20Euro thì tài khoản của bạn sẽ bị khóa)

• Lãi suất 14%/5 tuần và nhận mãi mãi cho tới khi rút vốn khỏi site.

• Min pay: 20Euro

• Cổng thanh toán: Bitcoin, Paypal, Bankwire

• Vào thời điểm hiện tại đã có 6 nhà máy. 5 ở Balan và 1 ở Latvia. Cuối 2016 và đầu 2017 sẽ có thêm 2 nhà máy nữa ở Balan và Latvia

• [​IMG][​IMG]
    II. Lợi ích khi đăng kí link của mình:

- Refback 70%/Số hoa hồng mình được hưởng

- Thanh toán Refback ngay sau khi Site thanh toán cho mình (Thường là 1 tuần sau khi các bạn đầu tư)

- Hình thức thanh toán qua Bitcoin hoặc PM (Do các bạn chọn)

- Hỗ trợ support 24/7

III. Đăng ký và Kiếm tiền tại Recyclix

1. ĐĂNG KÝ
    Click link sau để tiến hành đăng ký: https://recyclix.com/?id=e82321a886e45e

Sau khi click vào link vào link trên sẽ hiện thị ra trang sau:

Các bạn nhấn vào SIGNUP

Tiếp theo trong khung SIGN UP các bạn kéo xuống cuối khung để tích vào ô đồng ý với nội quy của site và tiếp theo nhấn vào I AGREE

Phần này các bạn điền đầy đủ thông tin và nhấn CREATE ACCOUNT để hoàn thành. (Khuyến cáo không nên dùng nick FB để đăng ký trực tiếp tránh trường hợp bị mất nick)

Sau khi tạo xong các bạn vào Mail của mình để xác nhận việc đăng ký

Xác nhận bằng cách click vào link ở trong khung mình khoanh đỏ là xong.

Sau khi xác nhận xong thì các bạn sẽ được nhận ngay 20Euro với điều kiện là phải điền đầy đủ thông tin trong mục Profile

Trỏ chuột vào mũi tên hướng xuống dưới thì sẽ hiển thị ra chỗ để điền thông tin trong mục Profile

Đây là phần các thông tin cần phải điền. Lưu ý các bạn nên điền thông tin thật để giúp cho việc rút tiền về Bankwire sau này nhé, nên điền thông tin đúng theo như CMND của mình

Về mã Zip các bạn tham khảo tại đây

2. NẠP TIỀN ĐẦU TƯ

Hiện tại RecyClix cho phép bạn đầu tư qua Bankwire, Creditcard và Bitcoin

Ở đây mình hướng dẫn các bạn đầu tư qua cổng Bitcoin.

Khi đã có Bitcoin thì các bạn làm như sau:

Chọn dòng Deposit

Chọn ô BITCOIN

Nhập số tiền muốn đầu tư vào sau đó click ô DEPOSIT

Dòng Curent rate là tỉ giá hiện tại: ở đây là 500Euro = 1BTC

Tiếp theo các bạn cần Coppy địa chỉ ví BTC mà mình cần gửi vào (Lưu ý: mỗi người gửi sẽ có 1 ví khác nên khi các bạn thực hiện có thể địa chỉ sẽ khác so với địa chỉ ở trên ảnh)

Sau khi gửi khoảng 30 phút thì tiền sẽ nằm trong ví Balance ở RecyClix của các bạn

• Đầu tư mua rác và hưởng lãi
    Sau khi tiền đã về Balance rồi thì các bạn tiến hành mua rác (WASTE)

Các bạn chọn mục MEMBER’S AREA, sau đó sẽ thấy ô WASTE thì các bạn click vào BUY

Sau đó nó sẽ hiện thị ra một ô để các bạn điền sô KG cần mua vào.Vừa nãy là mình dep 1000Euro thì tương đương mua được 5000KG rác(0.2Euro/Kg)

Tiếp tục ấn BUY để thực hiện mua là xong

• Giải thích các thuật ngữ trong site
    • WASTE: Là rác nguyên sơ ban đầu mua với giá 0.2Euro/kg. Đây là rác thô sơ ban đầu để làm nguyên liệu tái chế cho công đoạn tiếp theo. Sau 3 tuần nó sẽ thành rác nghiền (GROUND MATERIAL)

• GROUND MATERIAL: Là loại rác có được sau 3 tuần tái chế và là nguyên liệu để cho ra hạt nhựa (GRANULES). Rác này có giá là 0.4Euro/kg

• GRANULES: Là thành phầm hạt nhựa. Khi thành hạt nhựa nó sẽ có giá là 0.6Euro/kg. Đến hết công đoạn này là hoàn thành 5 tuần và khi đó bạn sẽ nhận được lãi là 14%
    IV. HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT TÁI CHẾ TỰ ĐỘNG VÀ MỘT SỐ LƯU Ý:

• CÀI ĐẶT TÁI CHẾ TỰ ĐỘNG
    Tái chế tự động là sau khi các bạn mua rác nguyên sơ ban đầu thì nó sẽ hoàn toàn tự động tiếp tục tái chế ở bước 2 (GROUND MATERIAL) khi hết chu kỳ đó thì nó sẽ tiếp tục tái chế thành phầm hạt nhựa ở bước 3 (GRANULES). Việc này sẽ giúp bạn tránh nhầm lẫn mà chọn SELL, khi bạn đã SELL rác đồng nghĩa là bạn sẽ bị lỗ và cũng không nhận được lãi 14% nữa. Để tránh việc đáng tiếc này xảy ra thì các bạn làm như sau:

Chọn Edit Profile

Ở mục After Cycle ends thì các bạn tích vào ô Restart automatically and take profit, sau đó nhấn SAVE như vậy là xong.

MỘT SỐ LƯU Ý ĐỂ CÁC BẠN ĐẦU TƯ KHÔNG BỊ LỖ KHI THAM GIA RecyClix.

===================================

1. Sau 5 tuần bạn chỉ nhận được 14% x Tiền mua rác (Tuyệt đối không Sell). Tiền đã mua rác rồi thì bạn cứ để đó và Restart lại chu kỳ tái chế và tiếp tục chờ 5 tuần nữa nhận 14%.

Nếu bạn Sell sau khi kết thúc 5 tuần. Bạn chỉ nhận được 75% + 6% = 81%. Sell sau 2 chu kỳ = 10 tuần bạn chỉ nhận được 75% + 14% + 6% = 95%, cứ làm phép nội suy tiếp theo... Nếu đã xác định đầu tư vào Recyclix thì đừng nghĩ tới chuyện HIT and RUN mà hãy xem như nó là 1 quỹ tiết kiệm.

Và tới khi nào bạn nhận được nhiều lần 14% / 5 tuần rồi hãy tính chuyện Sell.

===================================

2. Nếu đầu tư > 1000 Euro. Các bạn bắt buộc phải mua Share ( Công cụ).

Share có 2 tác dụng chính:

- Tặng Quota ( Tăng số Kg rác ) mà các bạn bạn có thể mua. Vì hiện tại các bạn chỉ mua tối đa 5000kg rác = 1000 Euro.

- Có chức năng tăng lợi nhuận > 75% số tiền mua rác khi các bạn Sell.

Còn 14%/ 5 tuần x tiền mua rác là con số cố định.

PROOF #1

MỘT SỐ HÌNH ẢNH VỀ VĂN PHÒNG VÀ CÁC HOẠT ĐỘNG CỦA CÔNG TY

Recyclix đang tham dự các hội nghị ‪#‎EUGreenWeek‬ của EU về "Đầu tư vì một tương lai xanh"

MỘT SỐ HÌNH ẢNH VỀ NHÀ MÁY

Có gì không hiểu mọi người inbox fb cho mình nhé

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG !!!!

2. chihieu1503

chihieu1503 Member

3. chihieu1503

chihieu1503 Member

4. chihieu1503

chihieu1503 Member

5. chihieu1503

chihieu1503 Member

6. chihieu1503