Tutorial Kiếm tiền online bằng điện thoại 1-3$ mới nhất 2017

Thảo luận trong 'Others' bắt đầu bởi east.bk, 22/4/17.

1. east.bk

east.bk Member

Kiếm tiền online bằng điện thoại với APPLIKE
    Applike không hỗ trợ người dùng ở Việt Nam vì thế nếu bạn đơn thuần vào appstore hay chplay để tìm tải sẽ không bao giờ tải được hết nhé, Hãy làm theo hướng dẫn của Goenlee để có thể tải và kiếm tiền thành công

Bước 1: Tải phần mềm Fake IP trên điện thoại ( chú ý nếu Iphone không dùng được thì có thể tải các phần mềm Fake ip khác )

Link tải: Lick vào đây

Bước 2: Fake IP sau khi đã tải phần mềm FlyVPN đó về

Đăng kí tài khoản bằng email đang sử dụng trên chplay hoặc appstore

Chọn Washington và nhấn vào nút ” bự chà bá lửa” để kết nối

-Sau khi fake ip các bạn tiến hành xóa dữ liệu và cache của chplay hoặc appstore nhé

CÀI ĐẶT ĐIỆN THOẠI > TÌM CỬA HÀNG GOOGLE PLAY(APPSTORE) > XÓA BỘ NHỚ CACHE > THOÁT RA MÀN HÌNH CHÍNH

Bước 3: Tải applike để kiếm tiền online bằng điện thoại

Lick tải: https://goo.gl/j28y7z

( Đây là link giới thiệu của mình khi click vào 2 bên cùng có lợi, bạn sẽ nhận được 4444 mcoins, và 5000 mcoins các bạn sẽ rút được nhé, vậy chỉ kiếm khoảng 600 mcoins là rút tiền được rồi , còn mcoins là gì, mcoins bao nhiêu tiền thì tí mình nói sau nhé )

Nếu hiện một trang lỗi thì bạn phải F5 trang đó 2-3 lần rồi vào Chplay hoặc appstore để download phần mềm Applike với cụm từ tìm kiếm: AppLike: Apps & Prämien

Lưu ý: Bạn phải đăng nhập Chplay hoặc appstore bằng email mà mình đăng kí phần mềm Fake ip thì mới ra chỗ tải về nhé. Khi bạn cài từ link giới thiệu thì bạn sẽ refresh app nhanh chóng để ra những app chất lượng hơn

-Sau khi tải và cài đặt các bạn chọn đăng nhập bằng facebook hoặc gmail đều được nhé.

Bước 4: Kiếm tiền online bằng điện thoại với Applike

-Sau khi đăng nhập. Ở mục PROPOSED các bạn chọn 1 phần mềm có ” sao ” nhiều nhất để tải về

2. nó cứ hiện unable this device............................................

3. phamthanhthao

phamthanhthao Member

thank kiu bác nhiều nhiều nhiều nhiều nhiều !

4. vnpt289

vnpt289 Member

Phải Fake IP à thớt khá rườm rà nhỉ.