Kiếm Tiền Với Umakecash - Đầu Tư Tối Thiểu 12$ Thu Lãi 1,44$/Ngày Chuyển Ngay Trong 30s | Kiếm Tiền Trên Mạng - Make Money Online - MMO4ME

Kiếm Tiền Với Umakecash - Đầu Tư Tối Thiểu 12$ Thu Lãi 1,44$/Ngày Chuyển Ngay Trong 30s

Discussion in 'Paid to Upload (PTU)' started by theoldestroom, Dec 24, 2014.

1. theoldestroom

theoldestroom Member

Yahoo! Messenger Follow me on Facebook
    1.png Xin phép ad post bài nhé nếu post sai mục ad chuyển dùm nhé . em lần đầu ạ

Giới thiệu chút thằng Umakecash là 1 dạng của HYP , ai chưa biết HYP thì lên bác gâu gờ hỏi xem nhé ( ngại giải thích ) :p

• Hình thức đầu tư : Nó có nhiều gói dầu tư lắm thấp nhất là 12$ nhé . có thể đầu tư qua PM, EGo.
    Ở đây mình đầu tư ở thằng 12$ ( Ít $ chơi vậy :D).
    • Với 12$ đầu tư ban đầu thì mỗi ngày ban sẽ nhậnđc 1,44$ tiền lãi . Số $ này thì chuyển thẳng luôn vào ví PM của bạn nhé . Công việc hằng ngày chỉ mất 5 phút là xong ( Còn mình mất có 2,5 phút xong ;)).

• À quên :)D). Gói 12$ này có hiệu lực 12 ngày nhé . :rolleyes:

• Thôi tính lãi nhé : Với 12 ngày mà mỗi ngày đc 1,44$ thì 12 ngày sẽ có bao nhiêu nhỉ o_O ?(Lâu ko học toán tính không nổi thôi nhờ anh casio tính hộ vậy:D) = 12*1,44= 17,28 $ . Trừ vốn đi thì vẫn lời 5,28 $ sau 12 ngày :D:D:D
    • Muốn ăn to thì đầu tư lớn nhé :p!
    • À Quên : Bổ sung mất về Proof mình đã test luôn cho các bạn trong video dưới đó nhé. Chuyển Trực Tiếp vào PM trong 30s:)
    • Ảnh làm vôi cho ban nào cần cả trong PM lẫn trong Umakecash đó
    Các bạn ref ủng hộ mình với nhé : http://umakecash.net/?ref=143
    Sau đây là video hướng dẫn của mình ( Làm vội quá chẳng kịp xem lại có gì ko biết thì cứ hỏi nhé :D)

Share This Page