Introduce - nhận lập acc poker tất cả các sàn ( info gồm cmnd scan 2 mặt mình tự lo và sẽ gửi cho các bạn) | Kiếm Tiền Trên Mạng - Make Money Online - MMO4ME

Introduce nhận lập acc poker tất cả các sàn ( info gồm cmnd scan 2 mặt mình tự lo và sẽ gửi cho các bạn)

Discussion in 'Poker' started by ban_acc_poker, Apr 3, 2016.

1. ban_acc_poker

ban_acc_poker Member

Như tiêu đề đã đưa, hiện tại mình có nhiều file ảnh scan giấy cmnd của nhiều người( đảm bảo chưa reg room poker nào). Các pro ở đây ai cũng biết là rate room poker setup bài là rất nhiều. Theo kinh nghiệm bản thân mình từng có nhiều năm chơi poker( giờ đã bỏ vì công việc ko cho phép time rảnh) thì rate bài đẹp cho những acc mới reg là rất cao. Chính vì vậy mình lập thread này để bán acc cho các bạn. giả dụ 1 file scan full 2 mặt được reg trên 10 room poker chơi trong vài tháng đầu tiên( nếu ko muốn nói chỉ là vài tuần) với bankroll tầm 200 $/1room/1 tháng thì lợi nhuận đạt được sẽ rất cao thay vì phải đau đầu và tốn time để suy nghĩ cách đánh. Giảm thiểu khả năng lây bệnh tẩn từ châu tinh trì mỗi khi các bác robot set bad beat cho acc bạn. gặp bài đen thì dùng info đó reg room khác cho chắc ăn, mình sẽ reg giùm cho các bạn free luôn + 10$ bonus cho bạn. Việc bạn làm là chỉ cần gửi mail mà bạn muốn dùng để reg trên room poker mà ban muốn chơi cho mình qua email: pokermessi10@outlook.com.

Share This Page