Share Share TOOL Facebook - Đang cho Free - Anh em đăng kí

Thảo luận trong 'Software & Webtools' bắt đầu bởi yamiyami, 16/5/17.

1. yamiyami

yamiyami Member

Mình xin chia sẽ lại tool reg acc và nuôi ads dùng thử 1 tháng cho những anh em nào chưa nhận được, tool này mình kết hợp với ' Raspberry Pi VPN Server ' nên sẽ không cần phải 3g gì cả, tốc độ của nó 5s 1 account, tool này mình cho dùng thử nhưng hạn chế vài tính năng, dùng thử sẽ được dùng reg account không giới hạn bao nhiêu 1 máy và sét ads add visa ào từng add sẽ ko bị giới hạn số lượng, còn những chức năng khác bạn muốn có thể yêu cầu riêng mình, bạn nào cần đăng ký xin vui lòng đễ mail ở dưới, ( chỉ gmail nha, bạn nào sợ spam mail có thể tạo 1 mail riêng ) mail này đễ mình giới giới thiệu các bạn vào group trên google đễ nhận được tool cập nhập mới nhất từ mình, mình xin giới thiệu lại chức năng và điều kiện dùng thử
    Điều kiện: like + share ( mình sẽ nhắm bạn nào share mình chỉ chia sẽ cho bạn đó )
    Comment: email đễ được giới thiệu vào nhóm để nhận tool mới nhất và hổ trợ cách dùng
    Sau 24h mình sẽ xem những ai chia sẽ và lọc ra đê add vào tham gia nhóm google nhận tool .
    -----------
    CHỨC NĂNG REG ACCOUNT:
    1: Tốc độ reg 1 account 5 giây tùy vào mạng là 1 phần
    2: Tự động lưa chọn vùng cần tạo acc và tạo fanpage và add thẻ vào account theo vùng miền do bạn chọn ( có chế độ tùy cỉnh riêng cho thành viên )
    3: Sử dụng mail riêng của mình @tienphamvn.com hoặc có thể sử dụng mail riêng chỉ dành cho ai nâng cấp lên PRO
    4: Có thể bỏ qua captcha từ facebook, nhưng làm dụng quá nó sẽ đi ngược lại, dễ bị quét IP lắm nói chung mình bỏ cho ai cần thôi
    5: Tự động làm việc cứ sau 6h mỗi ngày tool se tự reset lại toàn bộ và chạy lại từ đầu ( log account đã reg vẫn còn, )
    6: Có thể kéo sub từ curl do mình code ra ( tính năng này sẽ giới hạn )
    7: MÌnh sẽ loại bỏ UP AVT và GET Token ra nếu như ai cần thì sẽ dùng chức năng riêng ở tool nhé, để công cụ reg account nó reg 1 lần cho ổn định sẽ không ảnh hưởng checkpoint từ những vấn đề khác ( cái này tùy bạn muốn thôi nhưng tốt nhất reg ra clone trắng rồi up avt gettoken sau tốt hơn )
    8: Tự động reg hotmail.com & gmail.com & mail.ee & mail.com hàng loạt theo danh sách ( chức năng này giới hạn 1 ngày dùng thử )

CHỨC NĂNG NUÔI ACC:
    1: Like bài viết bạn bè
    2: Comment vào bài viết bạn bè
    3: Đăng bài lên tường (đóng dấu, resize ảnh)
    4: Kết bạn theo uid
    5: Xác nhận kết bạn
    6: Join nhóm theo uid
    7: Backup ảnh bạn bè, comment
    8: Chúc mừng sinh nhật bạn bè
    9: Lấy bài từ page, profile, rss
    10: Page to profile tool & unfriend
    CHANGE INFO:
    1: Change FullName
    2:Change password
    3: Change Avatar, Cover
    4: Xóa tất cả bài, ảnh