Tuyển Ref Trafficmonsoon Cùng chiến nào ^^

Thảo luận trong 'Paid to Upload (PTU)' bắt đầu bởi QuochUng, 28/10/15.

1. QuochUng

QuochUng Member

Trafficmonsoon đang được đánh giá là site PTC miễn phí đáng chơi nhất hiện nay. Trafficmonsoon (TMS) là 1 site PTC tuy mới ra đời nhưng rất uy tín trong việc thanh toán tiền cho các thành viên. Bạn có thể click quảng cáo (Ads) miễn phí mỗi ngày mà không cần phải đầu tư. Giá trị ads mỗi ngày có thể lên đến 0.2$. TMS thanh toán qua Paypal và Payza với minpay là 2$.

hiện nay các trang web Paid-to-Click (ptc) ví dụ như Neobux, the-bux. Giá của mỗi lần nhập chuột là tầm 0.001$/lần, mỗi ngày mình chỉ kiếm đc tầm 0.05$ là cao tay,
    Hiện tại. trang trafficmonsoon là 1 trang ptc với giá cao. 0.01$/lần. và tầm khoảng 0.12 - 0.15$/ngày. Quá cao phải ko các bạn. Các bạn chỉ cần làm từ 7h-7h15 và 11h-11h15 là cao tay. vì hiện tại trang này hiện trang cho mình click chỉ 7h với 11h. Tầm 6 - 8 trang cho 1 lần.
    Quá nhiều phải ko các bạn. Vậy các bạn hãy đăng ký thôi. Đây là link https://trafficmonsoon.com/?ref=qhthieugia90
    Lưu ý, trang này đòi hỏi mình đặt code để rút tiền ở phần "Setup a Withdraw Code:". các bạn hãy nhớ và đừng quên nhé, kẻo sau này rút tiền về không được đâu đó.
    Trang nay min rút lần đầu là 2$ với phí PayPal: 2%; STP: 0% and Payza: 0%.
    Chúc các bạn thành công

2. v0tien

v0tien Member